Skip to content
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมการจัดทำแผนพัฒนาหมู่บ้านประจำปี พ.ศ. 2567 พื้นที่หมู่ที่ 3 ตำบลตาลเอนเพื่อประชาคมและสนับสนุนข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับการดำเนินการจัดเวทีประชาคม ทั้งนี้ได้ประชาสัมพันธ์การขึ้นทะเบียน ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกรและถ่ายทอดความรู้ด้านสารชีวภัณฑ์ที่สามารถนำไปใช้จัดการศัตรูพืช โรคพืช กับโครงการผักสวนครัวรั้วกินได้ ในแผนพัฒนาหมู่บ้านต่อไป ณ ศาลา SML หมู่ที่ 3 ตำบลตาลเอน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/1-2-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/2-2-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/3-2-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/4-2-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 40
Skip to content