วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมคณะทำงานวางแผนเหลื่อมเวลาการเพาะปลูกข้าวและประมงพร้อมจัดสรรน้ำ ครั้งที่ 1/2567 เพื่อวางแผนและกำหนดแนวทางการดำเนินงานในพื้นที่ทุ่งรับน้ำจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ณ ห้องประชุมมหาธาตุ ชั้น 4 อาคาร 4 ชั้น ศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา