Skip to content
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลเสาธง เพื่อจัดประชาคมตรวจสอบ/รับรองข้อมูลเกษตรกรผู้ปลูกข้าว รอบการผลิตนาปรัง 2566/67 ในพื้นที่หมู่ที่ 3 และ 4 ตำบลเสาธง พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์รณรงค์หยุดเผาเศษวัสดุเหลือใช้ทางการเกษตรในพื้นที่เกษตร เพื่อควบคุมปัญหาค่าฝุ่นละออง pm 2.5 ให้กับเกษตรกรที่เข้าร่วมประชาคมในครั้งนี้ ณ ที่ทำการกำนัน หมู่ที่ 5 ตำบลเสาธง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/336582_0-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/336583_0-1024x769.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/336584_0-1024x769.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/02/336585_0-1024x769.jpg)
ผู้เข้าชม : 56
Skip to content