- วันศุกร์ที่ 1 ธันวาคม 2566 นายพิธาน แจ้งเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบ้านแพรก ร่วมประชุม หัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารองค์กรปกครอง ส่วนท้องถิ่น ผู้บริหารสถานศึกษา รัฐวิสาหกิจ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน แพทย์ สารวัตรฯ ประจำเดือนธันวาคม 2566 ณ หอประชุมอำเภอบ้านแพรก เพื่อรับฟังการประชุมชี้แจง ข้อราชการ และข้อสั่งการ เพื่อเป็นแนวทางปฏิบัติต่อไป โดยมีนายนวัต บุญธรักษา นายอำเภอบ้านแพรก เป็นประธานการประชุม