- วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤศจิกายน 2566 นางสาวศิริพร สินโพธิ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการเครือข่าย ศพก. ระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2567 เพื่อรับฟังชี้แจงแนวทางการดำเนินงานในปีงบประมาณ 2567 และแนวทางการจัดวันถ่ายทอดเทคโนโลยีเพื่อนเริ่มต้นฤดูกาลผลิตใหม่ (Field day) ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา