Skip to content
คุณอยู่ที่นี่- Home
- วันศุกร์ที่ 27 ตุลาคม 2566 ประธานศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.)
- วันศุกร์ที่ 27 ตุลาคม 2566 นางสาวศิริพร สินโพธิ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก พร้อมด้วยนายชิรพล บุญเรือง ประธานศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.) อำเภอบ้านแพรก เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการเครือข่าย ศพก – แปลงใหญ่ระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2567 เพื่อรับฟังการชี้แจงแนวทางการดำเนินงานในปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/banphraek/wp-content/uploads/2024/02/396380608_230010483419469_5574405431832669470_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/banphraek/wp-content/uploads/2024/02/395919751_230010520086132_3762908311558438905_n.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/banphraek/wp-content/uploads/2024/02/395816655_230010463419471_951607239669244516_n.jpg)
Post Views: 14
Skip to content