- วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤศจิกายน 2566 นางสาวศิริพร สินโพธิ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมสัมมนาเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน เพื่อการขับเคลื่อนโครงการงานด้านอารักพืช ศจช. ศดปช. หมอพืชชุมชน รวมถึงโครงการส่งเสริมการใช้สารชีวภัณฑ์ และร่วมฟังชี้แจงการดำเนินงานในงบประมาณ 2567 ระหว่างวันที่ 9 –10 พฤศจิกายน 2566 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meetingณ สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก จังหวัดพระนครศรีอยุธยา